ผู้เขียน หัวข้อ: ป่าก๋อยร้อย เหล่า ป.พล ฟาร์ม ท่านปลัดฯเก่งมากครับ (สุดยอดป่าก๋อย)  (อ่าน 1022 ครั้ง)

สุดยอดป่าก๋อย

• Newbie
  • *
 :) ผมได้มีโอกาศไปเที่ยวต่างจังหวัดในประเทศไทยก็หลายที่  ได้ไปศึกษาเรื่องไก่ป่าก๋อย และ ป่าก๋อยพัฒนาก็หลายฟาร์ม  เมื่อผมได้มาศึกษาและนำไก่ป่าก๋อยท่านปลัดฯไปพัฒนาสายพันธุ์  ผลปรากฏว่า พ่อพันธุ์แม่พันธุ์สายฐานทัพ เหล่า ป.พล ฟาร์ม ให้ลูกเก่งมากครับ  กัดดี  ตีแรง โดยเฉพาะลูกตีตัว ตีชายโครง และ ทุบหลังแรกมากขอบคุณครับ ท่านปลัดฯที่แบ่งสายพันธุ์ดีๆให้

ป.พล ฟาร์ม

• Global Moderator
  • Full Member

;) ดีใจด้วยนะครับที่เพาะลูกไก่ออกมาแล้วเก่งทุกตัวและขอบคุณนะครับสำหรับคำชม  ที่บอกว่าพ่อพันธุ์แม่พันธุ์สายฐานทัพ เหล่า ป.พล ฟาร์ม ให้ลูกเก่งมากครับ  กัดดี  ตีแรง โดยเฉพาะลูกตีตัว ตีชายโครง และ ทุบหลังแรกมากขอบคุณครับ ท่านปลัดฯที่แบ่งสายพันธุ์ดีๆให้

ติดต่อ ป.พล